Cplus 02 lấy cảm hứng từ cây tre Việt Nam, cây tre được ví như 1 người bạn đồng hành và cũng là hiện thân của đức tính con người Việt Nam: kiên cường, dẻo dai và bất khuất trong mọi hoàn cảnh
Hoa văn trên áo với những đốt tre nối tiếp và đan xen nhau, kết hợp thêm một chút màu sắc nhấn nhá ở tay áo tạo nên sự hài hòa và tinh tế.
Công nghệ in nhiệt tiên tiến nhất, mang đến màu sắc rõ nét & sắc sảo Cplus 02 với chất vải Arimaxx chuyên dụng trong thể thao: thoáng khí tốt, kháng khuẩn, co giãn đa chiều, độ bền tối ưu giúp thoải mái vận động với cường độ cao
Sự kết hợp tinh tế với 6 gam màu thịnh hành: Tím, Trắng, Kem, Xám, Xanh Lam, Thiên Thanh